fbpx
24 Apr
06:26

Kwa nini elimu ni muhimu?

Kwa miaka mingi, elimu haijabaki chaguo tena. Badala yake, sasa imekuwa hitaji la msingi. Elimu sasa imekuwa muhimu katika ulimwengu huu wa ushindani, kwa mtu kufanikiwa na kuongeza urefu mpya. Elimu ni muhimu kwa sababu:

  • Huongeza maarifa
  • Huongeza ufahamu
  • Inamfanya mtu kuwa raia bora

Ukweli kwamba elimu, hasa shahada ya kitaaluma, haswa kutoka taasisi ya kifahari, inahakikisha kazi nzuri na, taaluma nzuri ya kweli, ni kuzimia kwa chanya. Licha ya kuongeza maarifa, elimu husaidia watu kuelewa tamaduni tofauti. Inasaidia watu kuwa huru, uwezo na ujasiri. Kwa kunufaisha mtu binafsi, elimu inanufaisha familia, na, kwa upande wake, jamii kwa ujumla, na nchi pia inafaidika. Elimu nchini Tanzania sasa imepiga hatua mbele na kwenda kwa dijiti. Taasisi za elimu kote nchini zinaanza kuchukua hatua ya kujifunza kwa dijitili ili kuwapa wanafunzi wao makali kufanikiwa katika mazingira ya ulimwengu ya karne ya 21. Tunapenda kujua jinsi ulifaidika kutoka kwa elimu na kujifunzaji kwa njia za kisasa kidijitali kama mtu binafsi, na jinsi ulihakikisha kuwa familia yako pia imepata kutoka kwa zana na mbinu za hivi karibuni za kujifunza dijiti. Shiriki uzoefu wako na sisi hapa.

Smartschool ni programu itakayo msaidia mwanafunzi kujifunza akiwa popote na haihitaji internet wakati wa kuitumia, inayopatikana kwa njia ya tablet, kompyuta na kompyuta mpakato.

Wasiliana nasi kupitia Namba: +255 745 788 788 / +255  655 788 788